LẦU XANH HỘI QUÁN
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Pé SU , quá chuẩn chất lượng , giá mềm hàng đáng check

Go down

Pé SU , quá chuẩn chất lượng , giá mềm hàng đáng check Empty Pé SU , quá chuẩn chất lượng , giá mềm hàng đáng check

Post by Admin Mon Jan 19, 2015 1:29 am

Thường thì anh em hay kiếm gái qua các phương tiện thông tin đại chúng như : yahoo , zalo , v.v....hoặc có thể nhìu anh em xin số người quen hoặc 1 sân chơi nào đó mà người ta có được ! Vì thế mình luôn cố gắng săn tim những gì mới mẻ để đảm bảo và nâng cao giá trị ăn chơi cho anh em các vùng miền nói riêng và cả nước nói chung !
Đầu tiên cho mình nói chi tiết 1 tí về em mà mình gọi là hàng cấp bách nhé , số là như thế này bình thường cũng hay chát chít làm quen qua mạng cũng có thể tìm bạn gái , hoặc bạn tình , nhưng đa số mình tìm bạn gái là chủ yếu , bạn tình thì chắc hiếm thui , nào ngờ có 1 nick chát với cái tên nick khá bắt mắt đã khiến mình không thể không tò mò và thế là mình pm nói chuyện óới em nó như sau :
NỘI DUNG MÌNH XIN THUẬT LẠI KHI CHÁT NHƯ SAU :
admin : chào em ! em khỏe không anh và em tâm sự nhé .
emcansuquantam : dạ em khỏe , em cám ơn anh
admin : thế em có thể cho anh biết em tên gì ở đâu nhiu tuổi rùi dc ko ?
emcansuquantam : dạ em 22t ở tân bình , em tên susu
admin : tên nghe dễ thương quá , mà sao anh thấy nick em buồn vậy , em có chuyện gì sao ?
emcansuquantam : ko có gì anh à , cũng 1 tí hoàn cảnh thui anh
admin : em có thể nói ra dc ko biết đâu anh có thể chia sớt cùng em thì sao !
emcansuquantam : Em cũng buồn vì sự nghiệp thui anh à , cũng vì cố gắng cho tatto tức xâm thẩm mỹ , mà giờ em hụt vốn làm ăn rùi
admin : thế lúc trước em làm bên tatto xâm à , em làm lâu chưa mà sao em lại buồn vậy ?
emcansuquantam : cũng làm dc 1 năm lúc đầu cũng khá , nhưng càng về sau em thấy bế tắc quá , từ 1 nguồn vốn mở tiệm làm , mà giờ em làm con nợ của người ta , em cảm thấy mệt mỏi buồn chán quá anh à
admin : thế gia đình có biết em như thế này không em , em có chia sẻ với gđ chưa ?
emcansuquantam : dạ em giấu anh à , ba mẹ mà biết chắc cũng buồn nên em vẫn giấu mặc dù thiếu nợ lãi mẹ để lãi con , nhưng em vẫn phải giấu anh à
admin : vậy em định sẽ là gì tiếp theo chưa em ?
emcansuquantam : em cũng chưa biết sao nữa , thật sự em ko biết làm cách nào để kiếm 1 số tiền trả nợ người ta chắc em phải bỏ trốn quá anh à !
admin : mà em thiếu người ta nhiều tiền rùi ?
emcansuquantam : nếu tính lãi + vốn giờ chắc cũng 30 triệu rùi anh à , làm sao em có số tiền nhanh mà trả bớt để khỏi mắc nợ đây , em buồn quá
admin : vậy em đã từng đi khách kiếm tiền bào giờ chưa em ?
emcansuquantam : sao anh hỏi vậy ?
admin : thì em cứ nói đi , có thể anh sẽ giúp em kiếm được tiền xoay sở khó khăn mà ,nhưng em phải nói thật nhé !
emcansuquantam : chưa anh à , em đâu dám làm đâu , 1 phần em sợ người quen biết , mặc dù em đang mắc nợ nhưng vẫn ko dám đi ks kiếm tiền anh à !
admin : không có gì đâu em phải lo nè , em chỉ cần chịu làm là bảo đảm kín đáo lịch sự mà chẳng ai biết nữa , chỉ cần em mua vui thì em sẽ có tiền thu xếp trả nợ thui à !
emcansuquantam : Nhưng làm sao em làm được , không lẽ em rao tình trên mạng hay sao ?
admin : vậy em làm thì anh qua đi ks với em giúp em tiền xoay sở nhé , nếu đi về anh cho số anh em giúp em được không ?
emcansuquantam : liệu người ta có đàng hoàng không anh , em chưa bao giờ làm nên cũng sờ sợ
admin : thì người ta call em cứ đi ks là được à , không có gì đâu em , em cứ yên tâm nhé đa số khách cũng đàng hoàng kín đáo thui em à!
emcansuquantam : vậy giờ em gặp anh đi chơi hả anh ?
admin : ok vậy anh qua em đi ks , rùi anh gửi tiền cho em nhé chịu hem em .
emcansuquantam : em đi vậy được nhiêu , nếu 400k 1 lần thì em đi với anh vui vẻ
admin : anh chưa gặp em mà em nói 400k rùi , thì cứ gặp nếu em nhìn được 400k cũng ok mà
emcansuquantam : vậy anh qua đường xxxxx , tới đó call em nhé
admin : ok em , khi tới anh alo cho em nhé !
Thế là anh em biết sao không , mình không chần chừ 1 phút giây nào cả nhanh chóng phi ngựa sắt 1 cách nhanh chóng qua em nó , cuối cùng tới nơi hồi hộp móc đt ra call cho em nó như đã hẹn , chờ 10p thì em nó cũng xuất hiện với 1 dáng vóc phải nói là ok lắm nghen ! Nhìn thui mà thằng nhỏ biểu tình bức xúc rùi nói chi mà em nó vào cởi đồ trùi ơi !
Mình chở em nó đi lượn 1 vòng thế là tìm được điểm đáp , 1 khách sạn rất bắt mắt rất sạch sẽ , thằng lễ tân cũng lịch sự với khách ghê đó thế là 2 anh em lên phòng , mọi chuyện ra sao thì ai cũng hiểu rùi nhé , nói chung quá tuyệt cho 1 buổi chiều ngon ku , lúc đầu em nó đòi 400k 1 lần mà với kinh nghiệm ăn chơi nên admin ép giá em nó còn 300k 1 shot , mặc dù biết là em nó xứng tầm đó nhưng đa số anh em muốn rẻ mà ok nên admin phải hi sinh ép giá xuống cho anh em check sau này hihi !
Vì thế anh em nào thực sự đi thì phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng nhé , kẻo ko biết lại làm đường lạc lối nhé , cái gì phải có tiên phong thì anh em mới có kinh nghiệm nhiều hơn nhé !
Lưu ý chung : vì admin luôn rõ ràng sòng phẳng , thấy được là KS mà khi vào admin luôn lấy tình cảm em nó bằng cách gửi tiền em nó trước rùi hành sự sau , vì thế kinh nghiệm cho anh em về mấy em mới mới là phải thật rõ ràng tình cảm thì mới có những phút giây như admin nhé , anh em nào làm không đúng đừng buồn vì em nó khó chịu bỏ về là mất kèo ăn chơi nhé hihihi
.
THÔNG TIN EM NÓ
Tên : Pé SU
Khu vực : Tân Bình (Hoàng Hoa Thám)
Gía cả : thì admin đã ép giá xuống còn 300k/shot rùi anh em tự đi chơi nhé , nếu 2 shot như admin thì 500k dc rùi
Phone : 01867955126 (em nó ở với gia đình đôi khi ko tiện nc đt có gì anh em nhắn tin nhé)
Pass : Boss cho số
Nói chung khi có thông tin số đt , thì anh em nhắn tin cho em nó trước nhé , chứ nhiều lúc em nó ở nhà chung với nhiều người gọi nói chuyện không được , vì em nó đi kín đáo mà cho nên các bạn khi xác định đi chơi , cứ tốt nhất nhắn trước cho em nó , nếu em nó rảnh sẽ trả lời lại liền cho anh em thui à , chứ đừng gọi này kia em nó ko nghe máy được đâu nhé!
.
ĐÁNH GIÁ CHO ĐIỂM
Khuôn mặt : 6điểm (không xinh nhiều , nhìn hiền có duyên)
Vòng 1 : 10điểm (To , săn chắc , bóp sướng)
Vòng 2 : 6điểm (có chút mỡ , không đáng kể)
Vòng 3 : 8điểm (có mông )
Bướm : 8đểm (Nước nôi đầy đủ , co thắt , bót)
Thái độ : 7điểm (ngoan hiền , tuy nhiên mới nên chưa biết gì nhiều)
.
THÔNG SỐ 3 VÒNG CỦA EM NÓ THÌ ANH EM XEM HÌNH NHÉ
Nói chung năn nỉ lắm mới chụp được tấm hiếm hoi , em nó sợ người quen cho nên cũng kín cho em nó nên như thế thì anh em kén hay thích thế nào cứ call gặp trực tiếp em nó sẽ rõ à ! Không xấu phải bỏ chạy nhé!

Pé SU , quá chuẩn chất lượng , giá mềm hàng đáng check Image

hebergeur image

Admin
Admin

https://gaingheo.board-directory.net

Back to top Go down