LẦU XANH HỘI QUÁN
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền

Go down

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Empty Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền

Post by Admin Wed Jan 28, 2015 10:57 pm

Số là mình quen được em này qua 1 trang kết bạn , nắm bắt thông tin tình hình thì em ấy hiện là 1 sinh viên đang theo học ở 1 trường nào đó tân phú , do kẹt 1 số tiền cần trao đổi kín đáo nên quyết định trao thân đổi lấy tiền vì thế thấy sân chơi vui quá mình xin chia sẻ cho toàn thể anh em khắp sg về em này nhé!

TÓM TẮT 1 XÍU EM NÓ
Tên thật : Quyên
Tuổi tác : sn93 Smile
Chức vụ : sinh viên
Khu vực : Bình Tân (Em nó ở trọ khu đó ngã 4 gò mây)
Gía đi KS : 500K 1 short
Mật khẩu : Anh LỆ RƠI cho số
Phone em : 0915865581
Anh em gọi 2 lần ko thấy bắt máy cứ nhắn tín nói mật khẩu là dc à !

ĐÁNH GIÁ CHUNG
Mặt : 7đ xinh tự nhiên
Dáng : anh em xem hình lun đi
Thái độ : rất vui vẻ , tình cảm nhiệt tình hiền
Nước da : trắng vừa , sạch sẽ , thơm
Sò lông : co bóp , lênh láng nhé
Nói chung anh em gặp sẽ biết rất đáng check với hàng chuẩn sinh viên

VÀI ĐIỀU GỢI Ý CHỈ THÊM CHO ANH EM NÈ :
Do em nó kẹt quá mới đi kín , sinh viên còn dang dở phải làm thế để chi trả khó khăn , nên mình đi chơi giúp đỡ xin mãi boa thêm em nó mới cố gắng mang hình về được cho anh em xem đó , anh em đừng gọi chọc phá em nó tội nghiệp , ai cũng thế thui cuộc sống mà có lúc này lúc nọ , giúp em nó thì em nó cũng đáp trả vui vẻ , chứ anh em gọi mà không đi phá người ta cũng thấy tội , thôi thì nói ít hiểu nhìu anh em nhé , còn về cách làm soa để 1 em đi chơi mà họ nhiệt tình với mình , thì chỉ có cách vào KS gặp em nó rùi thì anh em cứ gửi tiền trước cho em nó vui vẻ là dc à , tâm lý mà ai cũng thế cái đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mình nói thế anh em hiểu rùi nhỉ , nên chúc anh em đi chơi vui vẻ nhé , anh em có call em nó mà thấy em nó ko bắt máy liền thì cũng đừng bùn , vì có thể trong lúc anh em gọi cho em nó thì có thể em nó đang học hoặc bận chuyện gì đó mà không thể bắt máy trả lời anh em , tốt nhất call 2 lần mà không bắt máy anh em cứ nhắn tin em nó nhé , khi nào em nó tl tin nhắn thì anh em gọi lại sau thì hay hơn à !

SẼ UP HÌNH SAU CHO ANH EM
do chưa tải hình được nên chưa thể đăng hình , vì thế chưa cho số được , anh em chịu khó theo dõi bài của mình , có thể chút xíu hoặc ngày mai là có hình và số em sinh viên này rùi đó nhé!

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q2_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q3_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q4_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q6_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q7_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q8_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q9_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q10_1

Quyên sinh viên , xinh tự nhiên , hiền dịu dàng , kẹt quá trao thân gửi phận lấy tiền Q11_1

how to capture screen

Admin
Admin

https://gaingheo.board-directory.net

Back to top Go down

Back to top